Bátar 13 til 21 BT í nóv.nr.1

Listi númer 1.


Jæja fyrsti listinn eftir breytingar og það eru í það minnsta 3 bátar sem eru stærri enn 15 tonn sem eru á topp 5,  Daðey GK,  Háey II ÞH og Jón Ásbjörnsson RE sem byrjar efstur.

Enginn bátur enn sem komið er komin með meira enn 10 tonn í róðri.  

Jón Ásbjörnsson RE og Straumey HF þó ansi nálægt,

Öðlingur SU fyrsta skipti á nýjum lista


Öðlingur SU mynd Gísli Reynisson




Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 2755
Jón Ásbjörnsson RE 777 30.9 5 9.9 Lína Djúpivogur
2 2718
Dögg SU 118 30.4 5 6.6 Lína Neskaupstaður
3 2757
Háey II ÞH 275 27.8 4 7.7 Lína Raufarhöfn
4 2799
Daðey GK 777 25.6 4 7.1 Lína Breiðdalsvík, Neskaupstaður
5 2570
Guðmundur Einarsson ÍS 155 24.7 5 6.0 Lína Bolungarvík
6 2670
Sunnutindur SU 95 23.3 4 8.2 Lína Djúpivogur
7 2640
Guðrún GK 47 23.1 5 6.9 Lína Skagaströnd
8 2790
Einar Hálfdáns ÍS 11 22.7 6 4.5 Lína Bolungarvík
9 2800
Tryggvi Eðvarðs SH 2 20.8 4 7.7 Lína Ólafsvík
10 2651
Lágey ÞH 265 20.6 4 6.0 Lína Raufarhöfn
11 2959
Öðlingur SU 19 20.1 3 7.9 Lína Djúpivogur
12 2712
Lilja SH 16 19.6 4 6.7 Lína Rif
13 2599
Otur II ÍS 173 19.3 6 4.3 Lína Bolungarvík
14 2710
Straumey HF 200 19.0 4 9.3 Lína Hrísey
15 2696
Hlökk ST 66 19.0 4 6.4 Lína Hólmavík
16 2604
Dóri GK 42 18.8 4 7.0 Lína Neskaupstaður
17 2672
Halldór NS 302 16.2 3 6.2 Lína Bakkafjörður
18 2739
Siggi Bessa SF 97 14.9 3 6.5 Lína Hornafjörður
19 2652
Landey SH 59 12.3 4 4.4 Lína Ólafsvík
20 2500
Geirfugl GK 66 12.2 3 4.9 Lína Siglufjörður
21 2406
Sverrir SH 126 12.2 3 4.4 Lína Ólafsvík
22 2754
Skúli ST 75 11.5 2 7.6 Lína Drangsnes
23 2778
Dúddi Gísla GK 48 10.9 3 4.6 Lína Skagaströnd
24 2585
Oddur á nesi ÓF 176 10.2 2 6.4 Lína Siglufjörður
25 2682
Kvika SH 23 10.2 2 5.6 Lína Ólafsvík
26 2760
Karólína ÞH 100 9.3 2 4.9 Lína Húsavík
27 2726
Hrefna ÍS 267 7.8 1 7.8 Lína Suðureyri
28 2673
Elli P SU 206 7.7 2 4.5 Lína Breiðdalsvík
29 2736
Sæli BA 333 7.6 5 2.6 Lína Tálknafjörður
30 2615
Gulltoppur GK 24 6.9 2 4.2 Lína Siglufjörður
31 2575
Viggi NS 22 6.9 2 3.6 Lína Siglufjörður
32 2820
Benni ST 5 6.8 1 6.8 Lína Drangsnes
33 2243
Rán SH 307 6.0 2 3.3 Lína Ólafsvík
34 7243
Dagur ÞH 110 5.9 2 3.3 Lína Þórshöfn
35 2771
Litlanes ÞH 3 5.1 2 4.8 Lína Þórshöfn
36 2811
Fönix BA 123 4.2 1 4.2 Lína Patreksfjörður
37 2766
Steinunn HF 108 4.1 2 4.0 Lína Stöðvarfjörður
38 2070
Fjóla SH 7 3.7 4 1.3 plógur Stykkishólmur
39 2763
Brynja SH 236 3.5 1 3.5 Lína Ólafsvík
40 2545
Bergur Sterki HU 17 2.8 1 2.8 Lína Skagaströnd
41 2666
Glettingur NS 100 2.4 1 2.4 Lína Borgarfjörður Eystri
42 2680
Sæfari HU 212 1.8 1 1.8 Lína Sauðárkrókur
43 2641
Björn Hólmsteinsson ÞH 164 1.8 3 0.7 Net Raufarhöfn
44 2033
Jón Pétur RE 411 1.7 2 1.1 Skötuselsnet Sandgerði
45 1516
Fjóla GK 121 1.2 2 0.6 Krabbagildra Akranes
46 1852
Agnar BA 125 0.8 1 0.8 Lína Patreksfjörður
47 2678
Alli GK 37 0.4 1 0.4 Lína Sandgerði
48 2764
Beta GK 36 0.1 1 0.1 Lína Siglufjörður