Bátar að 13 bt í apríl.nr.3

Listi númer 3.


Lokalistinn.

Toppsætið var aldrei í hættu í þessum mánuði því að Tjálfi SU mokveiddi í netin í byrjun apríl og fór í 60 tonn í 13 róðrum strax og enginn náði honum ,

Konráð EA var þó með 16,3 tonní 9 róðrum 

Herja ST 11,4 tonní 4

Aþena ÞH 13,1 tonní 5

Elín ÞH 13,3 tonní 6

Sæfugl ST 15,3 tonní 7

Fálkatindur NS 10 tonní4


Tjálfi SU mynd Vigfús Markússon




Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 1915 1 Tjálfi SU 63 60.4 13 9.1 Net Djúpivogur
2 2577 3 Konráð EA 90 46.3 26 3.3 Grásleppunet Grímsey
3 2544 2 Berti G ÍS 727 40.4 12 4.7 Lína Suðureyri
4 2836 4 Blossi ÍS 225 36.6 8 6.9 Lína Flateyri
5 2656 7 Toni NS 20 33.7 19 3.4 Grásleppunet Kópasker - 1
6 2775 6 Björn Jónsson ÞH 345 32.7 18 4.5 Grásleppunet Raufarhöfn
7 2806 9 Herja ST 166 31.4 11 4.3 Grásleppunet Hólmavík
8 2436 10 Aþena ÞH 505 31.0 13 3.5 Grásleppunet Húsavík
9 2711 8 Særún EA 251 30.4 18 3.7 Grásleppunet Dalvík, Árskógssandur
10 2392 13 Elín ÞH 82 30.3 15 3.3 Grásleppunet Grenivík
11 2307 23 Sæfugl ST 81 30.3 17 3.6 Grásleppunet Drangsnes
12 2540 5 Alda HU 112 27.6 8 5.6 Lína Skagaströnd
13 2866 16 Fálkatindur NS 99 27.1 11 3.6 Grásleppunet Bakkafjörður
14 2207 20 Kristbjörg ST 39 25.7 18 2.7 Grásleppunet Drangsnes
15 7328 21 Fanney EA 82 23.3 18 2.4 Grásleppunet Dalvík
16 2374 25 Eydís NS 320 23.3 13 2.6 Grásleppunet Bakkafjörður
17 2668 11 Petra ÓF 88 22.8 19 2.0 Grásleppunet Siglufjörður
18 2447 18 Ósk ÞH 54 22.7 21 2.2 Grásleppunet Húsavík
19 2069 22 Blíðfari ÓF 70 22.7 23 1.8 Grásleppunet Ólafsfjörður, Siglufjörður
20 7038 37 Badda SK 113 22.5 13 2.9 Grásleppunet Sauðárkrókur
21 7096 28 Kristleifur ST 82 22.4 13 3.1 Grásleppunet Drangsnes
22 7143 14 Hafey SK 10 22.4 12 2.8 Grásleppunet Sauðárkrókur
23 1888 12 Edda SI 200 22.2 15 2.5 Grásleppunet Siglufjörður
24 7022 26 Óskar SK 13 21.9 11 2.7 Grásleppunet Sauðárkrókur
25 2045
Guðmundur Þór SU 121 21.8 10 3.9 Grásleppunet Bakkafjörður
26 7161
Sæljón NS 19 21.6 24 1.6 Grásleppunet Vopnafjörður
27 2421
Fannar SK 11 21.3 12 3.1 Grásleppunet Sauðárkrókur
28 1775
Ás NS 78 21.3 12 2.5 Grásleppunet Bakkafjörður
29 2426
Siggi Bjartar ÍS 50 20.7 19 1.7 Grásleppunet, Lína Bolungarvík
30 2091
Magnús Jón ÓF 14 20.5 24 1.8 Grásleppunet Ólafsfjörður, Siglufjörður
31 2357
Norðurljós NS 40 20.4 10 2.5 Grásleppunet Bakkafjörður
32 2110
Júlía SI 62 20.2 13 3.5 Grásleppunet Siglufjörður
33 7111
Ágústa EA 16 19.0 17 2.0 Grásleppunet Dalvík
34 2497
Oddverji ÓF 76 18.8 13 2.8 Grásleppunet Siglufjörður
35 6933
Húni HU 62 18.4 12 2.5 Handfæri Skagaströnd
36 2106
Addi afi GK 97 18.3 14 2.5 Grásleppunet, Lína Sandgerði
37 2471
Dagur SI 100 18.3 13 2.2 Grásleppunet Siglufjörður
38 7361
Aron ÞH 105 17.5 11 2.2 Grásleppunet Húsavík
39 2595
Tjúlla GK 29 17.4 14 2.3 Grásleppunet Sandgerði
40 2256
Guðrún Petrína GK 107 17.4 11 3.5 Grásleppunet Sandgerði
41 2437
Hafbjörg ST 77 17.2 12 2.7 Grásleppunet Hólmavík
42 2373
Hólmi NS 56 16.8 9 2.6 Grásleppunet Vopnafjörður
43 2384
Glaður SH 226 16.7 11 3.1 Grásleppunet, Handfæri Ólafsvík
44 2803
Hringur ÍS 305 16.5 7 3.7 Handfæri Reykjavík
45 7067
Hróðgeir hvíti NS 89 16.0 19 1.6 Grásleppunet Bakkafjörður
46 6584
Hafdís HU 85 14.9 9 2.8 Grásleppunet Skagaströnd
47 1790
Kambur HU 24 14.6 8 2.4 Grásleppunet Skagaströnd
48 1765
Kristín Óf 49 14.5 18 2.5 Grásleppunet Ólafsfjörður
49 2478
Freymundur ÓF 6 13.9 17 1.7 Grásleppunet Ólafsfjörður
50 7126
Kvikur EA 20 13.6 6 2.9 Grásleppunet Kópasker - 1
51 2939
Katrín II SH 475 13.4 8 3.1 Handfæri Ólafsvík
52 7335
Tóti NS 36 12.6 8 2.0 Grásleppunet Bakkafjörður
53 2728
Halla Daníelsdóttir RE 770 12.5 9 2.6 Handfæri Reykjavík, Þorlákshöfn
54 1881
Sigurvin SU 380 12.5 7 2.7 Net Djúpivogur
55 2379
Nanna Ósk ÞH 333 12.3 6 3.1 Grásleppunet Raufarhöfn
56 1932
Afi ÍS 89 12.2 5 3.8 Handfæri, Lína Suðureyri
57 2589
Kári SH 78 12.2 7 2.5 Handfæri, Lína Ólafsvík
58 6998
Tryllir GK 600 11.5 12 1.6 Skötuselsnet, Grásleppunet Grindavík
59 1963
Emil NS 5 11.3 6 3.8 Lína Borgarfjörður Eystri
60 7788
Dýri II BA 99 11.3 7 3.2 Handfæri Hafnarfjörður
61 1909
Gísli KÓ 10 10.8 9 1.8 Grásleppunet Reykjavík
62 1762
Von GK 175 10.5 15 1.4 Grásleppunet Hafnarfjörður
63 2387
Dalborg EA 317 10.4 10 2.0 Grásleppunet Dalvík
64 2331
Straumur EA 18 9.8 7 2.9 Grásleppunet Kópasker - 1
65 2122
Sigurður Pálsson ÓF 8 9.8 17 1.3 Grásleppunet Ólafsfjörður
66 2432
Njörður BA 114 9.3 4 3.3 Lína Tálknafjörður
67 2701
Svalur BA 120 8.7 2 4.5 Grásleppunet, Lína Patreksfjörður
68 2148
Mars HU 41 8.2 8 2.0 Grásleppunet Hvammstangi
69 1542
Finnur EA 245 7.2 4 3.1 Net Akureyri
70 2367
Emilía AK 57 6.3 5 1.9 Grásleppunet Akranes