Bátar að 13 bt í mars.nr.6

Listi númer 6.


Lokalistinn,

þvílík hörmungarmánuður,

eins og ´sést þá komust línubátarnir svo til ekkert út nema bara í byrjun mars og síðan ekkert meira eftir það,

Tjálfi SU gat aftur á móti róið inn í Berufirðinuum fyrir austan og fiskaði vel.  var með 10 tonní 2 róðrum og náði að klifra upp í annað sætið í mars,

Sleipnir ÁR 7,1 tonní 1

Svalur BA 5,5 tonní 2

Byr GK 3,3 tonní 2

Fálkatindur NS 3,9 tonní 1

Konráð EA 5,1 tonní 3


Signý HU mynd Jóhann Ragnarsson



Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 2630 1 Signý HU 13 54,6 9 7,5 Lína Ólafsvík
2 1915 3 Tjálfi SU 63 49,6 15 8,2 Net Djúpivogur
3 2836 4 Blossi ÍS 225 43,1 7 8,6 Lína Flateyri
4 2256 2 Guðrún Petrína GK 107 43,0 8 8,9 Lína Sandgerði
5 2544 5 Berti G ÍS 727 41,3 8 7,4 Lína Suðureyri
6 2106 6 Addi afi GK 97 34,0 8 8,9 Lína Sandgerði
7 2589 7 Kári SH 78 30,7 9 4,9 Lína Ólafsvík
8 2557 9 Sleipnir ÁR 19 27,1 6 7,1 Lína Þorlákshöfn
9 2701 8 Svalur BA 120 25,9 7 6,3 Lína Reykjavík
10 2426 10 Siggi Bjartar ÍS 50 17,5 11 2,4 Lína Bolungarvík
11 1925 11 Byr GK 59 16,9 12 2,6 Net Hafnarfjörður
12 2939 13 Katrín II SH 475 13,2 13 2,7 Handfæri Ólafsvík, Sandgerði, Akranes
13 2314 12 Þerna SH 350 13,2 5 3,2 Lína Rif
14 2091 14 Magnús Jón ÓF 14 13,0 11 2,2 Grásleppunet, Net Ólafsfjörður
15 2866 19 Fálkatindur NS 99 12,5 5 3,9 Grásleppunet Bakkafjörður
16 2577 23 Konráð EA 90 12,4 7 3,3 Grásleppunet Grímsey
17 2069 16 Blíðfari ÓF 70 11,2 11 2,0 Grásleppunet, Net Ólafsfjörður
18 2394 15 Birta Dís GK 135 10,7 3 4,9 Lína Sandgerði
19 2307
Sæfugl ST 81 10,6 7 2,5 Grásleppunet, Lína, Grálúðunet Drangsnes
20 2806
Herja ST 166 10,5 2 5,6 Grásleppunet Hólmavík
21 2711
Særún EA 251 9,8 4 3,6 Grásleppunet Árskógssandur
22 1500
Sindri RE 46 9,8 4 3,4 Net Reykjavík
23 2782
Hlöddi VE 98 9,7 8 1,9 Handfæri Vestmannaeyjar
24 2392
Elín ÞH 82 9,2 4 3,2 Grásleppunet Grenivík
25 2384
Glaður SH 226 9,0 6 3,3 Handfæri Ólafsvík
26 2447
Ósk ÞH 54 8,8 11 1,7 Net Húsavík
27 7328
Fanney EA 82 8,6 5 2,5 Grásleppunet Dalvík
28 2045
Guðmundur Þór SU 121 8,5 4 3,6 Grásleppunet, Lína Bakkafjörður, Breiðdalsvík
29 2421
Fannar SK 11 8,3 3 3,1 Grásleppunet Sauðárkrókur
30 2432
Njörður BA 114 8,2 2 4,3 Lína Tálknafjörður
31 2374
Eydís NS 320 8,2 4 3,3 Grásleppunet Bakkafjörður
32 2775
Björn Jónsson ÞH 345 8,2 2 4,6 Grásleppunet Raufarhöfn
33 1775
Ás NS 78 8,1 4 2,9 Grásleppunet Bakkafjörður
34 2357
Norðurljós NS 40 8,0 4 3,3 Grásleppunet Bakkafjörður
35 7096
Kristleifur ST 82 7,7 4 2,8 Grásleppunet Drangsnes
36 1542
Finnur EA 245 7,7 8 2,0 Net Akureyri, Dalvík
37 2728
Halla Daníelsdóttir RE 770 7,4 5 2,1 Handfæri Þorlákshöfn
38 9999
Gaffallinn EA 0 6,8 2 3,7 Sjóstöng Akranes
39 2207
Kristbjörg ST 39 6,6 4 2,3 Grásleppunet Drangsnes
40 2110
Júlía SI 62 6,5 3 3,7 Grásleppunet Siglufjörður
41 2183
Ólafur Magnússon HU 54 6,5 6 2,2 Net Skagaströnd
42 2387
Dalborg EA 317 6,2 5 1,6 Grásleppunet Dalvík
43 2495
Ölli Krókur GK 211 6,1 3 3,5 Lína Sandgerði
44 1765
Kristín Óf 49 5,9 5 1,6 Grásleppunet, Lína Ólafsfjörður, Siglufjörður
45 2803
Hringur ÍS 305 5,9 7 1,9 Handfæri Reykjavík, Sandgerði
46 2373
Hólmi NS 56 5,3 4 2,1 Grásleppunet Vopnafjörður
47 7161
Sæljón NS 19 5,2 6 1,4 Grásleppunet Vopnafjörður
48 7111
Ágústa EA 16 4,8 4 1,8 Grásleppunet Dalvík
49 1771
Herdís SH 173 4,8 5 1,6 Handfæri Grundarfjörður, Ólafsvík
50 2436
Aþena ÞH 505 4,8 2 2,6 Grásleppunet Húsavík
51 7788
Dýri II BA 99 4,5 3 3,2 Handfæri Hafnarfjörður
52 2471
Dagur SI 100 4,2 3 2,8 Grásleppunet Siglufjörður
53 1888
Edda SI 200 4,1 3 2,3 Grásleppunet Siglufjörður
54 6933
Húni HU 62 3,9 3 1,8 Handfæri Skagaströnd
55 2398
Guðrún GK 90 3,8 7 1,1 Handfæri Sandgerði
56 2668
Petra ÓF 88 3,7 3 1,7 Grásleppunet Siglufjörður
57 2122
Sigurður Pálsson ÓF 8 3,3 5 1,0 Grásleppunet Ólafsfjörður, Siglufjörður
58 1932
Afi ÍS 89 3,2 2 1,9 Lína Suðureyri
59 2497
Oddverji ÓF 76 2,8 2 1,8 Grásleppunet Siglufjörður
60 6584
Hafdís HU 85 2,6 3 1,3 Lína Skagaströnd
61 2656
Toni NS 20 2,6 1 2,6 Grásleppunet Kópasker - 1
62 7067
Hróðgeir hvíti NS 89 2,4 3 1,4 Grásleppunet Bakkafjörður
63 2478
Freymundur ÓF 6 2,1 3 0,8 Grásleppunet Ólafsfjörður
64 7143
Hafey SK 10 1,7 1 1,7 Grásleppunet Sauðárkrókur
65 2540
Alda HU 112 1,6 1 1,6 Lína Skagaströnd
66 1963
Emil NS 5 1,5 1 1,5 Lína Borgarfjörður Eystri
67 1906
Unnur ÁR 10 1,0 1 1,0 Handfæri Þorlákshöfn
68 7730
Brynjar KE 127 0,9 2 0,6 Handfæri Sandgerði
69 2136
Mars BA 74 0,8 2 0,6 Handfæri Hafnarfjörður
70 6996
Ingi Rúnar AK 35 0,4 1 0,4 Þorskgildra Akranes