bátar að 15 bt í apríl.nr.2

Listi númer 2.




Góð steinbítsveiði fyrir vestan kemur bátunum þaðan ansi ofarlega á listan,

Einar Hálfdáns ÍS með 26 tonní 2

Guðmundur Einarsson ÍS 26 tonní 2

Otur II ÍS 25 tonní 2

Sæli BA aflahæstur ´listann.  43,5 tonní 3 róðrum ,

Karólína ÞH að fiska mjög vel.  23,3 tonní 2 róðrum 

Litlanes ÞH 26 tonní 3

Tryggvi Eðvarðs SH 28,5 tonní 3

Steinunn HF 10,4 tonní 2

Dóri GK 11,4 tonní 2


Karólína ÞH mynd Hafþór Hreiðarsson



Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 2790 1 Einar Hálfdáns ÍS 11 79,3 8 14,4 Lína Bolungarvík
2 2570 3 Guðmundur Einarsson ÍS 155 70,3 10 13,5 Lína Bolungarvík
3 2599 5 Otur II ÍS 173 66,0 8 12,8 Lína Bolungarvík
4 2736 18 Sæli BA 333 65,9 7 13,4 Lína Tálknafjörður
5 2760 8 Karólína ÞH 100 56,1 7 12,8 Lína Þórshöfn, Húsavík
6 2755 4 Jón Ásbjörnsson RE 777 52,2 5 13,8 Lína Þorlákshöfn
7 2718 2 Dögg SU 118 50,8 6 12,1 Lína Stöðvarfjörður
8 2672 7 Halldór NS 302 48,2 10 10,3 Net Bakkafjörður
9 2771 19 Litlanes ÞH 3 47,5 7 10,0 Lína Þórshöfn, Bakkafjörður
10 2714 6 Sævík GK 757 44,4 7 11,6 Lína Sandgerði, Grindavík
11 2800 28 Tryggvi Eðvarðs SH 2 42,3 4 16,6 Lína Ólafsvík
12 2726 9 Hrefna ÍS 267 38,2 7 7,3 Lína Suðureyri
13 2766 16 Steinunn HF 108 33,4 7 5,8 Lína Sandgerði, Grindavík
14 2652 11 Áki í Brekku SU 760 31,1 8 11,8 Lína Breiðdalsvík
15 2406 12 Sverrir SH 126 30,0 6 9,0 Lína Ólafsvík
16 2799 15 Daðey GK 777 29,0 6 9,1 Lína Sandgerði, Grindavík
17 2778 10 Dúddi Gísla GK 48 28,3 4 9,1 Lína Grindavík
18 2604 21 Dóri GK 42 28,0 7 6,5 Lína Sandgerði, Grindavík
19 2712 23 Lilja SH 16 26,7 6 5,7 Lína Rif
20 2640 20 Arney BA 158 25,3 7 6,3 Lína Bolungarvík
21 2757 14 Háey II ÞH 275 25,0 5 8,4 Lína Húsavík, Grindavík
22 2710 13 Straumey ÍS 203 24,8 6 5,3 Lína Suðureyri
23 2670 26 Sunnutindur SU 95 23,6 6 5,0 Lína Djúpivogur
24 2641 17 Björn Hólmsteinsson ÞH 164 22,5 7 6,8 Net Raufarhöfn
25 2733 32 Von GK 113 19,0 6 4,4 Lína Sandgerði, Grindavík
26 7243 24 Dagur ÞH 110 18,5 7 4,8 Lína, Handfæri Þórshöfn
27 2764
Beta GK 36 18,5 5 4,5 Lína Sandgerði
28 2673
Elli P SU 206 16,7 5 8,2 Lína Breiðdalsvík
29 7007
Gunnþór ÞH 75 16,0 9 3,0 Grásleppunet Raufarhöfn
30 2580
Smári ÓF 20 15,6 7 3,1 Grásleppunet Ólafsfjörður
31 2243
Rán SH 307 15,5 9 3,6 Grásleppunet Ólafsvík, Stykkishólmur
32 2696
Hlökk ST 66 14,5 5 5,1 Grásleppunet Hólmavík
33 2666
Glettingur NS 100 14,2 4 4,3 Grásleppunet Bakkafjörður
34 2655
Björn EA 220 13,7 6 3,8 Grásleppunet Kópasker - 1
35 1774
Sigurey ST 22 13,7 6 3,1 Grásleppunet Drangsnes
36 2678
Alli GK 37 13,6 5 4,8 Lína Bakkafjörður
37 2651
Lágey ÞH 265 12,8 3 5,4 Grásleppunet Raufarhöfn
38 1922
Finni NS 21 12,5 6 3,4 Grásleppunet Bakkafjörður
39 2680
Sæfari HU 212 12,1 4 4,7 Grásleppunet Skagaströnd
40 2615
Gulltoppur GK 24 12,1 3 5,1 Lína Grindavík
41 2515
Jóhanna G ÍS 56 11,9 4 4,3 Lína Flateyri
42 2754
Skúli ST 75 11,4 4 3,4 Grásleppunet Drangsnes
43 2560
Straumur ST 65 11,1 4 5,0 Grásleppunet Hólmavík
44 2076
Gunnar KG ÞH 34 10,7 6 2,8 Grásleppunet Þórshöfn
45 2579
Mávur SI 96 10,6 7 2,3 Grásleppunet Siglufjörður
46 2746
Bergur Vigfús GK 43 10,4 5 3,3 Lína Sandgerði
47 2793
Nanna Ósk II ÞH 133 10,1 4 4,3 Grásleppunet Raufarhöfn
48 2617
Bergvík GK 22 9,8 4 3,0 Grásleppunet, Net Sandgerði, Grindavík
49 2545
Bergur Sterki HU 17 8,5 3 4,2 Grásleppunet Skagaströnd
50 2482
Lukka ÓF 57 8,4 6 2,0 Grásleppunet Siglufjörður
51 2125
Fengur ÞH 207 8,2 3 4,7 Grásleppunet Grenivík
52 2005
Kaldi SK 121 8,2 6 2,5 Grásleppunet Sauðárkrókur
53 1928
Sædís ÍS 67 7,6 5 2,0 Grásleppunet Bolungarvík
54 2820
Þorsteinn SH 145 7,5 2 3,9 Grásleppunet Drangsnes
55 2650
Digranes NS 124 7,0 1 7,0 Lína Bakkafjörður
56 2033
Jón Pétur RE 411 3,9 4 2,0 Grásleppunet Reykjavík
57 2830
Álfur SH 414 2,8 1 2,8 Lína Ólafsvík
58 1621
Guðrún GK 96 2,8 3 1,3 Grásleppunet Sandgerði
59 2661
Kristinn ÞH 163 2,4 1 2,4 Grásleppunet Raufarhöfn
60 2657
Elín BA 58 2,0 2 1,5 Lína Sandgerði
61 2581
Ársæll Sigurðsson HF 80 2,0 3 1,0 Grásleppunet Hafnarfjörður
62 2739
Siggi Bessa SF 97 1,5 1 1,5 Lína Hornafjörður
63 2614
Æsir BA 808 1,5 1 1,5 Grásleppunet Brjánslækur
64 2763
Brynja SH 236 1,4 1 1,4 Lína Ólafsvík
65 1764
Særós RE 207 1,3 2 0,8 Grásleppunet Reykjavík
66 1914
Gosi KE 102 0,4 2 0,2 Handfæri Sandgerði