Bátar að 15 bt í apríl.nr.3

Listi númer 3.


Mjög góð steinbítsveiði fyrir vestan og bátarnir frá Bolungarvík eru að stinga af , ´sértaklega tveir efstu bátarniur,

Einar Háfldáns ÍS með 57,3 tonn í 6 róðrum 

Guðmundur Einarsson ÍS 59,7 tonní 6 

Otur II ÍS 33, tonní 5

Litlanes :H 41 tonní 6 róðrum á Bakkafirði,

Karólína ÞH 24 tonní 4

Jón Ásbjörnsson RE 25,5 tonní 2

Halldór 'NS 14,4 tonní 3

Sverrir SH 18,5 tonní 3


Guðmundur Einarsson ÍS mynd Ingólfur Þorleifsson


Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 2790 1 Einar Hálfdáns ÍS 11 136,3 14 14,4 Lína Bolungarvík
2 2570 2 Guðmundur Einarsson ÍS 155 129,7 16 13,5 Lína Bolungarvík
3 2599 3 Otur II ÍS 173 99,2 13 12,8 Lína Bolungarvík
4 2771 9 Litlanes ÞH 3 87,7 13 10,3 Lína Þórshöfn, Bakkafjörður
5 2760 5 Karólína ÞH 100 80,4 11 12,8 Lína Húsavík, Þórshöfn
6 2755 6 Jón Ásbjörnsson RE 777 77,5 7 13,8 Lína Þorlákshöfn
7 2736 4 Sæli BA 333 75,0 7 13,4 Lína Tálknafjörður
8 2672 8 Halldór NS 302 62,4 13 10,3 Net Bakkafjörður
9 2718 7 Dögg SU 118 60,2 8 12,1 Lína Stöðvarfjörður
10 2800 11 Tryggvi Eðvarðs SH 2 56,2 6 16,6 Lína Ólafsvík
11 2726 12 Hrefna ÍS 267 50,1 9 7,7 Lína Suðureyri
12 2714 10 Sævík GK 757 48,9 8 11,6 Lína Sandgerði, Grindavík
13 2406 15 Sverrir SH 126 48,5 9 9,0 Lína Ólafsvík
14 2712 19 Lilja SH 16 42,6 9 6,1 Lína Rif
15 2766 13 Steinunn HF 108 36,2 8 5,8 Lína Sandgerði, Grindavík
16 2757 21 Háey II ÞH 275 36,2 8 8,4 Lína Húsavík, Grindavík
17 2710 22 Straumey ÍS 203 33,1 9 5,3 Lína Suðureyri
18 2604 18 Dóri GK 42 32,9 7 6,5 Lína Sandgerði, Grindavík
19 2670 23 Sunnutindur SU 95 31,8 8 5,0 Lína Djúpivogur
20 2652 14 Áki í Brekku SU 760 31,1 8 11,8 Lína Breiðdalsvík
21 2641 24 Björn Hólmsteinsson ÞH 164 30,6 12 6,8 Grásleppunet, Net Raufarhöfn
22 2799 16 Daðey GK 777 29,0 6 9,1 Lína Sandgerði, Grindavík
23 2778 17 Dúddi Gísla GK 48 28,3 4 9,1 Lína Grindavík
24 2640 20 Arney BA 158 27,5 8 6,3 Lína Bolungarvík
25 2243 31 Rán SH 307 26,0 14 3,6 Grásleppunet Stykkishólmur, Ólafsvík
26 2651
Lágey ÞH 265 23,1 7 5,4 Grásleppunet Raufarhöfn
27 2733
Von GK 113 22,5 6 4,4 Lína Sandgerði, Grindavík
28 7007
Gunnþór ÞH 75 22,4 14 3,0 Grásleppunet Raufarhöfn
29 2678
Alli GK 37 21,9 7 4,8 Lína Þórshöfn, Bakkafjörður
30 7243
Dagur ÞH 110 21,8 9 4,8 Lína, Handfæri Þórshöfn
31 2696
Hlökk ST 66 21,7 7 5,1 Grásleppunet Hólmavík
32 2666
Glettingur NS 100 20,7 7 4,3 Grásleppunet Bakkafjörður
33 2680
Sæfari HU 212 20,4 7 4,7 Grásleppunet Skagaströnd
34 2793
Nanna Ósk II ÞH 133 19,9 7 4,3 Grásleppunet Raufarhöfn
35 1774
Sigurey ST 22 19,8 8 3,6 Grásleppunet Drangsnes
36 2076
Gunnar KG ÞH 34 19,7 10 3,4 Grásleppunet Þórshöfn
37 2580
Smári ÓF 20 19,6 10 3,1 Grásleppunet Ólafsfjörður
38 2764
Beta GK 36 18,4 5 4,5 Lína Sandgerði
39 2754
Skúli ST 75 18,3 6 3,9 Grásleppunet Drangsnes
40 1922
Finni NS 21 17,6 8 3,4 Grásleppunet Bakkafjörður
41 2673
Elli P SU 206 16,7 5 8,2 Lína Breiðdalsvík
42 2655
Björn EA 220 16,7 8 3,8 Grásleppunet Kópasker - 1
43 2560
Straumur ST 65 15,1 6 5,0 Grásleppunet Hólmavík
44 2125
Fengur ÞH 207 15,0 8 4,7 Grásleppunet Grenivík
45 2579
Mávur SI 96 14,8 10 2,3 Grásleppunet Siglufjörður
46 2820
Þorsteinn SH 145 14,4 4 3,9 Grásleppunet Drangsnes
47 2005
Kaldi SK 121 14,1 11 2,5 Grásleppunet Sauðárkrókur
48 1928
Sædís ÍS 67 14,1 10 2,0 Grásleppunet Bolungarvík
49 2482
Lukka ÓF 57 13,6 10 2,0 Grásleppunet Siglufjörður
50 2545
Bergur Sterki HU 17 13,5 4 4,9 Grásleppunet Skagaströnd
51 2746
Bergur Vigfús GK 43 13,3 5 3,3 Lína Sandgerði
52 2811
Fönix BA 123 12,5 4 5,9 Grásleppunet Patreksfjörður
53 2615
Gulltoppur GK 24 12,1 3 5,1 Lína Grindavík
54 2515
Jóhanna G ÍS 56 11,9 4 4,3 Lína Flateyri
55 2617
Bergvík GK 22 11,7 5 3,0 Grásleppunet Sandgerði, Grindavík
56 2614
Æsir BA 808 9,7 5 3,8 Grásleppunet Brjánslækur
57 2763
Brynja SH 236 9,0 3 3,1 Lína Ólafsvík
58 2661
Kristinn ÞH 163 8,1 5 2,7 Grásleppunet Raufarhöfn
59 2650
Digranes NS 124 7,0 1 7,0 Lína Bakkafjörður
60 1621
Guðrún GK 96 6,0 6 1,3 Grásleppunet Sandgerði
61 1764
Særós RE 207 5,7 6 2,0 Grásleppunet Reykjavík
62 2033
Jón Pétur RE 411 4,7 7 2,0 Grásleppunet Reykjavík
63 1920
Máni ÞH 98 4,1 2 3,3 Grásleppunet Húsavík
64 2581
Ársæll Sigurðsson HF 80 3,5 4 1,5 Grásleppunet Hafnarfjörður
65 2830
Álfur SH 414 2,8 1 2,8 Lína Ólafsvík
66 2657
Elín BA 58 2,2 3 1,5 Lína Sandgerði
67 2739
Siggi Bessa SF 97 1,5 1 1,5 Lína Hornafjörður
68 1914
Gosi KE 102 0,6 3 0,2 Handfæri Sandgerði