Bátar að 15 bt í júní.nr.3

Listi númer 3.



Mjög lítill munur á milli efstu bátanna,

Einar Hálfdáns ÍS með 26,6 tonní 3 róðrum og kominn á toppinn,

Guðmundur Einarsson IS 24,7 tonní 3

Sólrún EA 19,7 tonní 2 og er aðeins um 500 kílóum á eftir Guðmundi,

Lilja SH 109,1 tonní 4

Sæli BA 15,8 tonní 3

Jón Ásbjörnsson RE 17 tonní 3 en hann landar í Þorlákshöfn

og Hrefna ÍS kom með 16,1 ttonn í aðeins einni löndun,  fékk þennan afla á 36 bala eða um 440 kíló á bala,  mest steinbítur,





Fullfermi hjá Hrefnu ÍS myndir Suðureyrarhöfn.  

Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 2790 4 Einar Hálfdáns ÍS 11 37.8 6 9.5 Lína Bolungarvík
2 2570 2 Guðmundur Einarsson ÍS 155 36.9 7 8.0 Lína Bolungarvík
3 2706 1 Sólrún EA 151 36.4 6 8.7 Lína Siglufjörður
4 2726 5 Hrefna ÍS 267 26.8 2 16.1 Lína Suðureyri
5 2712 16 Lilja SH 16 23.1 5 7.0 Lína Bolungarvík, Rif
6 2599 3 Otur II ÍS 173 23.1 7 4.9 Lína Bolungarvík
7 2736 10 Sæli BA 333 22.6 6 6.1 Lína Tálknafjörður
8 2755 13 Jón Ásbjörnsson RE 777 22.2 4 6.3 Lína Þorlákshöfn
9 2651 22 Lágey ÞH 265 20.2 3 9.5 Lína Raufarhöfn
10 2757 18 Háey II ÞH 275 19.7 3 9.8 Lína Raufarhöfn
11 2764 20 Beta GK 36 17.9 4 5.7 Lína Skagaströnd
12 2799
Daðey GK 777 17.4 4 8.4 Lína Breiðdalsvík
13 2760 7 Karólína ÞH 100 16.8 6 4.3 Lína Húsavík, Kópasker - 1
14 2696 11 Hlökk ST 66 15.2 3 6.5 Lína Hólmavík
15 2820 12 Benni ST 5 14.6 3 6.3 Lína Drangsnes
16 2673
Elli P SU 206 14.1 4 5.0 Lína Breiðdalsvík
17 2771 19 Litlanes ÞH 3 13.9 6 5.1 Lína Bakkafjörður, Þórshöfn
18 2243 9 Rán SH 307 12.3 6 2.9 Lína Ólafsvík
19 2763 8 Brynja SH 236 10.7 4 3.3 Lína Ólafsvík
20 2778 6 Dúddi Gísla GK 48 9.6 2 5.0 Lína Grindavík
21 2678
Alli GK 37 8.1 3 4.8 Lína Breiðdalsvík
22 2545
Bergur Sterki HU 17 7.7 2 4.0 Lína Skagaströnd
23 2070
Fjóla SH 7 7.6 3 4.1 Grásleppunet Stykkishólmur
24 1774
Sigurey ST 22 7.3 3 2.9 Kræklingalína Drangsnes
25 2672
Halldór NS 302 7.2 2 4.4 Lína Bakkafjörður
26 2652
Áki í Brekku SU 760 7.0 3 2.6 Lína Breiðdalsvík
27 2406
Sverrir SH 126 6.1 2 4.7 Lína Ólafsvík
28 1511
Ragnar Alfreðs GK 183 5.8 1 5.8 Handfæri Sandgerði
29 2641
Björn Hólmsteinsson ÞH 164 5.0 3 2.2 Net Raufarhöfn
30 2793
Nanna Ósk II ÞH 133 4.0 3 2.5 Net Raufarhöfn
31 2869
Geisli SH 41 3.1 4 0.8 Handfæri Ólafsvík
32 1928
Sædís ÍS 67 2.7 5 0.6 Handfæri Bolungarvík
33 1650
Sólfaxi SK 80 2.6 4 0.8 Handfæri Norðurfjörður - 1
34 1516
Fjóla GK 121 2.6 6 0.6 Grásleppunet Hafnarfjörður
35 1764
Særós RE 207 2.5 4 0.8 Handfæri Norðurfjörður - 1
36 1914
Gosi KE 102 2.5 3 1.2 Handfæri Þorlákshöfn
37 2076
Gunnar KG ÞH 34 2.0 3 0.8 Handfæri Þórshöfn
38 2125
Fengur ÞH 207 1.9 4 0.8 Handfæri Dalvík, Hauganes
39 2581
Ársæll Sigurðsson HF 80 1.8 2 0.9 Handfæri Hafnarfjörður
40 2418
Öðlingur SU 191 1.0 2 0.6 Handfæri Djúpivogur
41 1489
Anný SU 71 0.9 3 0.3 Handfæri Mjóifjörður - 1
42 2585
Hafrún ÍS54 ÍS 54 0.8 2 0.5 Grásleppunet Siglufjörður
43 2515
Jóhanna G ÍS 56 0.6 2 0.3 Handfæri Flateyri
44 2655
Björn EA 220 0.5 1 0.5 Grálúðunet Grímsey