Bátar að 15 bt í maí.nr.1

Listi númer 1.


Fín byrjun hjá Sævík GK og Daðey GK báðir með í kringum 50 tonnin,

Lilja SH sömuleiðis með góða b yrjun og stærsta löndunin á þessum lista á einmitt Lilja SH

Karólína ÞH átti góðan apríl og heldur áfram góðu gengi,


Sævík GK mynd Siggi. 


Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 2714
Sævík GK 757 51,9 6 11,1 Lína Grindavík
2 2799
Daðey GK 777 49,2 6 9,8 Lína Grindavík
3 2712
Lilja SH 16 33,1 3 12,2 Lína Rif
4 2760
Karólína ÞH 100 29,5 5 6,9 Lína Húsavík
5 2670
Sunnutindur SU 95 22,9 3 8,3 Lína Djúpivogur
6 2726
Hrefna ÍS 267 22,8 4 6,4 Lína Suðureyri
7 2718
Dögg SU 118 22,6 3 8,3 Lína Hornafjörður
8 2736
Sæli BA 333 21,4 4 8,6 Lína Tálknafjörður
9 2800
Tryggvi Eðvarðs SH 2 20,7 3 7,9 Lína Ólafsvík
10 2652
Áki í Brekku SU 760 20,4 4 7,5 Lína Breiðdalsvík
11 2766
Steinunn HF 108 20,4 4 6,4 Lína Sandgerði
12 2790
Einar Hálfdáns ÍS 11 20,1 3 9,1 Lína Bolungarvík
13 2673
Elli P SU 206 19,0 4 6,0 Lína Breiðdalsvík
14 2755
Jón Ásbjörnsson RE 777 18,3 3 6,6 Lína Þorlákshöfn
15 2604
Dóri GK 42 18,2 4 8,8 Lína Grindavík
16 2406
Sverrir SH 126 15,8 3 5,6 Lína Ólafsvík
17 2733
Von GK 113 14,2 4 7,8 Lína Grindavík
18 2706
Sólrún EA 151 13,8 3 6,0 Lína Árskógssandur, Dalvík
19 2570
Guðmundur Einarsson ÍS 155 13,1 3 5,7 Lína Bolungarvík
20 2811
Fönix BA 123 12,3 4 4,1 Grásleppunet Patreksfjörður
21 2763
Brynja SH 236 10,8 2 7,2 Lína Ólafsvík
22 1922
Finni NS 21 10,6 4 5,0 Net, Grásleppunet Bakkafjörður
23 2599
Otur II ÍS 173 9,7 3 3,8 Lína Bolungarvík
24 2243
Rán SH 307 9,5 5 2,9 Grásleppunet Stykkishólmur
25 2778
Dúddi Gísla GK 48 8,2 1 8,2 Lína Grindavík
26 2757
Háey II ÞH 275 8,0 3 4,7 Lína Húsavík
27 2672
Halldór NS 302 6,5 2 5,8 Lína Bakkafjörður
28 2764
Beta GK 36 5,2 2 3,8 Lína Sandgerði
29 1920
Máni ÞH 98 4,6 2 3,1 Grásleppunet Húsavík
30 2739
Siggi Bessa SF 97 4,6 1 4,6 Lína Hornafjörður
31 2710
Straumey ÍS 203 4,6 1 4,6 Lína Hafnarfjörður
32 2746
Bergur Vigfús GK 43 4,4 2 2,8 Lína Sandgerði
33 2820
Benni ST 5 4,0 2 2,2 Grásleppunet Drangsnes
34 1774
Sigurey ST 22 3,7 2 3,7 Grásleppunet Drangsnes
35 1928
Sædís ÍS 67 3,3 3 1,2 Grásleppunet Bolungarvík
36 1621
Guðrún GK 96 3,1 3 1,9 Grásleppunet Sandgerði
37 2581
Ársæll Sigurðsson HF 80 3,0 3 1,1 Grásleppunet Hafnarfjörður
38 2515
Jóhanna G ÍS 56 2,9 1 2,9 Lína Flateyri
39 7243
Dagur ÞH 110 2,6 2 2,0 Grásleppunet Þórshöfn
40 2545
Bergur Sterki HU 17 2,6 1 2,6 Grásleppunet Skagaströnd
41 2793
Nanna Ósk II ÞH 133 2,6 2 1,8 Grásleppunet Raufarhöfn
42 2696
Hlökk ST 66 2,4 1 2,4 Grásleppunet Hólmavík
43 2033
Jón Pétur RE 411 2,2 2 1,4 Grásleppunet Reykjavík
44 2655
Björn EA 220 2,1 2 1,1 Grásleppunet Kópasker - 1
45 2666
Glettingur NS 100 2,1 1 2,1 Grásleppunet Borgarfjörður Eystri
46 2680
Sæfari HU 212 2,0 2 1,2 Grásleppunet Skagaströnd
47 2579
Mávur SI 96 1,9 2 1,3 Grásleppunet Siglufjörður
48 2482
Lukka ÓF 57 1,5 2 1,2 Grásleppunet Siglufjörður
49 2617
Bergvík GK 22 1,5 1 1,5 Grásleppunet Sandgerði
50 2641
Björn Hólmsteinsson ÞH 164 1,3 4 0,6 Grásleppunet Raufarhöfn
51 1764
Særós RE 207 1,3 2 0,8 Grásleppunet Reykjavík
52 7007
Gunnþór ÞH 75 1,3 2 0,8 Grásleppunet Raufarhöfn
53 2754
Skúli ST 75 1,2 1 1,2 Grásleppunet Drangsnes
54 2125
Fengur ÞH 207 0,9 1 0,9 Grásleppunet Grenivík
55 2560
Straumur ST 65 0,7 1 0,7 Grásleppunet Hólmavík
56 2661
Kristinn ÞH 163 0,7 1 0,7 Grásleppunet Raufarhöfn
57 2651
Lágey ÞH 265 0,6 2 0,4 Grásleppunet Raufarhöfn