Bátar að 15 bt í mars.nr.6

Listi númer 6.

Lokalistinn,

Dögg SU með 33 tonní 2 róðrim og endaði hæstur,

Jón Ásbjörnsson RE komst í einn róður undir lokinn og var með 14,7 tonn

Sævík gK 24 tonní 2

Otur II ÍS 21 tonní 2

Einar Hálfdáns ÍS 29 tonní 3

Guðmundur Einarsson ÍS 23 tonní 2

Sunna Líf GK 17,1 tonn í 2 róðrum, enn samt á einum degi,

Arney BA 11 tonní 2

Björn Hólmsteinsson ÞH 13,2 tonní 2

Elli P SU 15,5 tonní 2


Dögg SU mynd Guðlaugur B



Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 2718 1 Dögg SU 118 182,7 17 17,9 Lína Stöðvarfjörður, Hornafjörður
2 2755 2 Jón Ásbjörnsson RE 777 149,7 13 16,0 Lína Þorlákshöfn
3 2714 3 Sævík GK 757 138,7 15 14,0 Lína Grindavík, Sandgerði
4 2800 5 Tryggvi Eðvarðs SH 2 125,6 12 17,6 Lína Ólafsvík, Arnarstapi
5 2599 8 Otur II ÍS 173 117,8 15 12,3 Lína Bolungarvík
6 2799 4 Daðey GK 777 116,7 17 11,6 Lína Grindavík, Sandgerði
7 2712 6 Lilja SH 16 112,4 13 18,5 Lína Rif
8 2790 13 Einar Hálfdáns ÍS 11 109,3 16 15,1 Lína Bolungarvík
9 2733 9 Von GK 113 108,6 13 13,8 Lína Grindavík, Sandgerði
10 2570 14 Guðmundur Einarsson ÍS 155 100,0 14 11,2 Lína Bolungarvík
11 2736 7 Sæli BA 333 98,6 9 13,8 Lína Tálknafjörður
12 1523 15 Sunna Líf GK 61 93,1 12 17,2 Net Sandgerði, Keflavík
13 2670 10 Sunnutindur SU 95 90,4 10 14,0 Lína Djúpivogur
14 2778 11 Dúddi Gísla GK 48 86,2 9 15,2 Lína Grindavík
15 2640 16 Arney BA 158 85,8 14 10,0 Lína Bolungarvík
16 2641 19 Björn Hólmsteinsson ÞH 164 84,2 21 8,9 Net Raufarhöfn, Kópasker - 1
17 2673 22 Elli P SU 206 82,5 13 10,3 Lína Breiðdalsvík
18 2682 12 Kvika SH 23 82,1 9 15,4 Lína Ólafsvík, Arnarstapi
19 2726 21 Hrefna ÍS 267 81,4 9 11,5 Lína Suðureyri
20 2604 18 Dóri GK 42 76,2 10 12,7 Lína Grindavík, Sandgerði
21 2793 17 Nanna Ósk II ÞH 133 73,1 14 10,3 Net Raufarhöfn
22 2763 20 Brynja SH 236 70,6 10 9,1 Lína Ólafsvík
23 2771 24 Litlanes ÞH 3 69,8 11 11,8 Lína Bakkafjörður, Djúpivogur, Eskifjörður
24 2766 23 Steinunn HF 108 67,2 13 10,6 Lína Grindavík, Sandgerði
25 2652 32 Áki í Brekku SU 760 59,2 13 7,1 Lína Breiðdalsvík
26 2830 25 Álfur SH 414 57,1 12 8,3 Lína Ólafsvík, Arnarstapi
27 2661 26 Kristinn ÞH 163 56,0 14 7,7 Net Raufarhöfn
28 2746 27 Bergur Vigfús GK 43 53,7 8 13,1 Lína Sandgerði
29 2617 28 Bergvík GK 22 53,7 8 10,4 Net Grindavík, Sandgerði
30 2406 29 Sverrir SH 126 52,1 9 8,4 Lína Ólafsvík
31 2757 33 Háey II ÞH 275 50,7 9 11,6 Lína Grindavík, Þorlákshöfn, Sandgerði
32 2811 30 Fönix BA 123 50,1 6 12,5 Lína Patreksfjörður
33 2706 31 Sólrún EA 151 46,9 7 9,1 Lína Árskógssandur, Dalvík
34 2764 34 Beta GK 36 44,6 9 10,3 Lína Sandgerði
35 2672 38 Halldór NS 302 42,6 15 5,6 Net Bakkafjörður
36 2545
Bergur Sterki HU 17 40,2 5 10,6 Lína Skagaströnd
37 7007
Gunnþór ÞH 75 39,8 11 7,3 Grásleppunet, Net Raufarhöfn
38 2754
Skúli ST 75 39,6 7 8,4 Grásleppunet, Lína Drangsnes
39 2651
Lágey ÞH 265 36,0 8 8,2 Lína Sandgerði, Þorlákshöfn
40 2243
Rán SH 307 32,1 8 7,0 Grásleppunet, Lína Ólafsvík
41 2760
Karólína ÞH 100 31,7 8 5,8 Lína Húsavík
42 2678
Alli GK 37 31,1 6 7,0 Lína Bakkafjörður, Breiðdalsvík
43 2696
Hlökk ST 66 30,2 8 6,5 Grásleppunet, Lína Hólmavík
44 2710
Straumey ÍS 203 29,3 8 7,1 Lína Suðureyri, Hafnarfjörður
45 2560
Straumur ST 65 23,7 6 5,9 Grásleppunet, Lína Hólmavík
46 2650
Digranes NS 124 23,2 4 8,5 Lína Bakkafjörður
47 2657
Elín BA 58 20,2 5 8,1 Lína Sandgerði, Þorlákshöfn, Grindavík
48 2515
Jóhanna G ÍS 56 19,3 6 3,9 Lína Flateyri
49 1774
Sigurey ST 22 18,5 8 4,3 Grásleppunet, Kræklingalína Drangsnes
50 2666
Glettingur NS 100 18,3 6 5,5 Grásleppunet, Lína Bakkafjörður, Borgarfjörður Eystri
51 2580
Smári ÓF 20 14,2 6 3,6 Grásleppunet Ólafsfjörður
52 7243
Dagur ÞH 110 13,6 13 2,2 Handfæri Þórshöfn
53 1922
Finni NS 21 11,9 5 3,5 Grásleppunet Bakkafjörður
54 2125
Fengur ÞH 207 11,2 5 3,8 Grásleppunet Grenivík
55 2070
Fjóla SH 7 9,3 17 1,0 Ígulkeraplógur Stykkishólmur
56 2575
Viggi NS 22 7,1 1 7,1 Lína Vopnafjörður
57 2680
Sæfari HU 212 6,7 4 3,1 Grásleppunet, Lína Skagaströnd
58 2579
Mávur SI 96 3,9 2 2,8 Grásleppunet Siglufjörður
59 2005
Kaldi SK 121 3,0 5 1,5 Grásleppunet, Rauðmaganet Sauðárkrókur
60 2655
Björn EA 220 2,4 1 2,4 Grásleppunet Kópasker - 1
61 2482
Lukka ÓF 57 2,2 2 1,8 Grásleppunet Siglufjörður
62 1928
Sædís ÍS 67 1,0 1 1,0 Lína Bolungarvík