Bátar að 15 bt í okt.nr.1

Listi númer 1.


bátar útum allt landa á topp 10.  og vara nokkuð fín byrjun þótt aðeins einn bátur hafi náð yfir 10 tonn í róðri.  Von GK sem kom með 10.8 tonn í einni löndun,

tveir bátar frá Bolungarvík á topp 2. 

Otur II ÍS mynd Sverrir Matthíasson


sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 2599
Otur II ÍS 173 32,4 7 6,6 Lína Bolungarvík
2 2790
Einar Hálfdáns ÍS 11 26,8 8 4,6 Lína Bolungarvík
3 2800
Tryggvi Eðvarðs SH 2 24,9 5 8,1 Lína Arnarstapi
4 2766
Benni SU 65 24,0 4 6,7 Lína Breiðdalsvík
5 2574
Guðbjartur SH 45 20,9 5 5,2 Lína Rif
6 2755
Jón Ásbjörnsson RE 777 20,0 4 6,0 Lína Þorlákshöfn
7 2764
Beta VE 36 20,0 4 7,2 Lína Neskaupstaður
8 2631
Gestur Kristinsson ÍS 333 18,8 6 3,8 Lína Suðureyri
9 2736
Steinunn HF 108 18,6 4 8,1 Lína Stöðvarfjörður
10 2710
Bliki ÍS 203 18,2 6 3,8 Lína Suðureyri
11 2771
Litlanes ÞH 3 17,7 3 6,9 Lína Þórshöfn
12 2733
Von GK 113 16,9 2 10,8 Lína Neskaupstaður
13 2515
Jóhanna G ÍS 56 16,1 4 5,1 Lína Flateyri
14 2820
Kristján HF 100 15,9 5 6,8 Lína Stöðvarfjörður
15 2406
Sverrir SH 126 15,9 5 4,8 Lína, Handfæri Ólafsvík
16 2763
Brynja SH 236 15,8 5 4,1 Lína Ólafsvík
17 2760
Karólína ÞH 100 15,8 3 8,0 Lína Húsavík
18 2778
Dúddi Gísla GK 48 15,0 3 5,8 Lína Skagaströnd
19 2799
Daðey GK 777 14,7 4 5,0 Lína Skagaströnd
20 2757
Háey II ÞH 275 14,2 3 6,1 Lína Raufarhöfn
21 2718
Dögg SU 118 13,9 2 9,3 Lína, Handfæri Stöðvarfjörður, Hornafjörður
22 2570
Guðmundur Einarsson ÍS 155 13,6 6 3,1 Lína Bolungarvík
23 2673
Særún EA 251 12,8 3 4,7 Lína Árskógssandur
24 7243
Dagur ÞH 110 12,3 3 6,4 Lína Þórshöfn
25 2726
Hrefna ÍS 267 11,9 4 3,5 Lína Suðureyri
26 2811
Fönix BA 123 11,2 3 4,0 Lína Patreksfjörður
27 2651
Lágey ÞH 265 10,8 2 6,5 Lína Raufarhöfn
28 2830
Álfur SH 414 10,3 3 4,6 Lína Skagaströnd
29 2666
Glettingur NS 100 9,5 2 5,4 Lína Borgarfjörður Eystri
30 2655
Björn EA 220 9,5 5 2,2 Net Grímsey
31 2670
Sunnutindur SU 95 9,1 3 5,7 Lína Djúpivogur
32 2604
Dóri GK 42 8,9 2 4,8 Lína Neskaupstaður
33 2696
Hlökk ST 66 8,9 2 4,6 Lína Hólmavík
34 1523
Sunna Líf KE 7 8,7 5 2,4 Net Keflavík
35 2070
Fjóla SH 7 7,9 6 1,4 Ígulkeraplógur Stykkishólmur
36 2694
Sæli BA 333 7,6 2 4,0 Lína Tálknafjörður
37 2754
Skúli ST 75 6,7 1 6,7 Lína Drangsnes
38 2243
Hafnartindur SH 99 6,6 5 1,7 Net Rif
39 2650
Digranes NS 124 5,4 2 4,3 Lína Bakkafjörður
40 2712
Alda HU 112 5,3 1 5,3 Lína Skagaströnd
41 2706
Sæunn Sæmundsdóttir ÁR 60 4,5 2 2,8 Lína Þorlákshöfn
42 2580
Smári ÓF 20 3,9 2 2,9 Handfæri Siglufjörður
43 2661
Kristinn ÞH 163 3,6 3 1,4 Net Raufarhöfn
44 2560
Straumur ST 65 3,3 1 3,3 Lína Hólmavík
45 1764
Særós RE 207 3,0 2 2,3 Handfæri Suðureyri
46 2579
Mávur SI 96 2,2 1 2,2 Handfæri Siglufjörður
47 2680
Sæfari HU 212 2,0 1 2,0 Lína Sauðárkrókur
48 2793
Nanna Ósk II ÞH 133 2,0 2 1,1 Net Raufarhöfn
49 2571
Guðmundur Jónsson ST 17 1,8 1 1,8 Lína Hólmavík
50 1928
Sædís ÍS 67 0,7 1 0,7 Handfæri Bolungarvík

comments powered by Disqus