Bátar að 15 Bt í sept.nr.2

Listi númer 2,


Guðrún GK að fiska nokkuð vel.  var með 25 tonní 7 roðrum og heldur toppsætinu

Einar Hálfdáns ÍS 31 tonní 8

Guðmundur Einarsson ÍS 30 tonní 7

Jón Ásbjörnsson RE 21 tonní 4

Daðey GK 33 tonní 7

Steinunn HF 30 tonní 6

Beta GK 21 tonní 7

Straumey HF 25 tonní 6

Benni ST 21 tonní 4

Skúli ST 19,8 tonní 4

Dóri GK 25 tonní 5

Oddur á NEsi ÓF 19,9 tonní 4


Straumey HF mynd Emil Páll







Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 2640 1 Guðrún GK 47 60.9 13 7.3 Lína Sauðárkrókur, Skagaströnd
2 2790 4 Einar Hálfdáns ÍS 11 51.1 14 6.4 Lína Bolungarvík
3 2570 4 Guðmundur Einarsson ÍS 155 50.7 13 9.7 Lína Bolungarvík
4 2755 2 Jón Ásbjörnsson RE 777 47.3 9 6.6 Lína Þorlákshöfn
5 2799 16 Daðey GK 777 45.7 10 6.3 Lína Breiðdalsvík, Neskaupstaður
6 2757
Háey II ÞH 275 45.4 8 7.0 Lína Raufarhöfn
7 2766 17 Steinunn HF 108 42.9 10 6.7 Lína Stöðvarfjörður
8 2712 6 Lilja SH 16 42.8 10 6.0 Lína Rif
9 2706
Sólrún EA 151 41.5 10 7.7 Lína Árskógssandur
10 2764 7 Beta GK 36 41.1 11 6.9 Lína Siglufjörður, Dalvík
11 2710 10 Straumey HF 200 40.7 12 4.9 Lína Skagaströnd
12 2820 11 Benni ST 5 36.7 7 7.5 Lína Drangsnes
13 2754 12 Skúli ST 75 35.7 7 6.4 Lína Drangsnes
14 2778 8 Dúddi Gísla GK 48 35.3 9 5.7 Lína Skagaströnd
15 2726 3 Hrefna ÍS 267 33.7 8 5.1 Lína Suðureyri, Drangsnes
16 2604 21 Dóri GK 42 33.7 8 7.0 Lína Neskaupstaður
17 2585 18 Oddur á nesi ÓF 176 32.6 7 6.3 Lína Siglufjörður
18 2696 15 Hlökk ST 66 31.4 7 5.6 Lína Hólmavík
19 2800 27 Tryggvi Eðvarðs SH 2 29.7 6 5.6 Lína Ólafsvík
20 2736 9 Sæli BA 333 29.2 8 4.7 Lína Tálknafjörður
21 2760
Karólína ÞH 100 29.1 6 6.6 Lína Húsavík
22 2651
Lágey ÞH 265 29.1 7 6.9 Lína Raufarhöfn
23 2673 32 Elli P SU 206 25.7 7 6.4 Lína Breiðdalsvík
24 2641
Björn Hólmsteinsson ÞH 164 22.3 13 3.6 Net Raufarhöfn
25 2763
Brynja SH 236 21.9 9 3.2 Lína Ólafsvík
26 2670
Sunnutindur SU 95 21.7 7 4.3 Lína Djúpivogur
27 2617
Bergvík GK 22 19.3 6 5.6 Net Sandgerði
28 2243
Rán SH 307 18.2 6 3.5 Lína Ólafsvík
29 2672
Halldór NS 302 16.8 6 5.0 Handfæri, Lína Bakkafjörður
30 2406
Sverrir SH 126 14.0 7 2.8 Lína Ólafsvík
31 2070
Fjóla SH 7 13.5 11 2.0 Ígulkeraplógur, Hörpudiskplógur/Scallop dr. Stykkishólmur
32 2599
Otur II ÍS 173 12.1 4 3.6 Lína Bolungarvík
33 2678
Alli GK 37 12.0 3 5.5 Lína Stöðvarfjörður
34 2718
Dögg SU 118 10.8 2 7.5 Lína Hornafjörður
35 2666
Glettingur NS 100 9.5 3 4.1 Lína Borgarfjörður Eystri
36 2661
Kristinn ÞH 163 9.0 4 3.2 Handfæri Raufarhöfn
37 1928
Sædís ÍS 67 8.2 4 3.0 Handfæri Bolungarvík
38 1774
Sigurey ST 22 7.7 3 2.9 Kræklingalína Drangsnes
39 2482
Lukka ÓF 57 6.1 3 3.4 Lína Siglufjörður
40 1764
Særós RE 207 5.7 2 3.9 Handfæri Suðureyri
41 2655
Björn EA 220 5.7 3 2.2 Net Grímsey
42 2650
Digranes NS 124 4.2 2 2.2 Handfæri Bakkafjörður
43 1922
Finni NS 21 4.0 5 1.3 Handfæri Bakkafjörður
44 2680
Sæfari HU 212 3.2 1 3.2 Lína Sauðárkrókur
45 2793
Nanna Ósk II ÞH 133 2.5 2 1.6 Net Raufarhöfn
46 1516
Fjóla GK 121 2.2 5 1.3 Handfæri, Krabbagildra Keflavík
47 2076
Gunnar KG ÞH 34 0.9 2 0.6 Handfæri Þórshöfn
48 2515
Jóhanna G ÍS 56 0.4 1 0.4 Handfæri Bolungarvík
49 2581
Ársæll Sigurðsson HF 80 0.2 1 0.2 Handfæri Hafnarfjörður