Netabátar í mars.nr.5

Listi númer 5.

Lokalistinn,.

hörkumánuður 

þrír bátar náðu yfir 500 tonnin og litli Bárður SH fór yfir 400 tonnin,

Kap II VE með 174 tonní 3 róðrum og fór yfir 600 tonn í mars og var því aflahæstur,

Hvanney SF 149 tonní 3

Brynjólfur VE 122 tonní 2

Bárður SH 68 tonní 6 og rosalegir róð'ratalan. 37  róðrar hjá Bárði SH

Geir ÞH 73 tonní 6 á Þórshöfn

Þórsnes SH 124 tonní 1 á grálúðu

Grímsens GK 49 tonní 6

Ólafur Bjarnarsson SH 83 tonní 5

Maron gK 50 tonní 6

Friðrik Sigurðsspn ÁR kominn á netarallið


Kap II VE mynd Gísli Reynisson



Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 1062 2 Kap II VE 7 602,7 16 62,1 Net Grundarfjörður, Vestmannaeyjar
2 2403 1 Hvanney SF 51 580,6 22 64,0 Net Hornafjörður
3 1752 3 Brynjólfur VE 3 515,4 11 64,0 Net Vestmannaeyjar
4 2481 4 Bárður SH 811 425,6 37 17,8 Net Ólafsvík
5 2408 7 Geir ÞH 150 387,4 20 35,2 Net Þórshöfn, Grundarfjörður
6 173 6 Sigurður Ólafsson SF 44 382,0 18 42,4 Net Hornafjörður
7 233 5 Erling KE 140 376,0 21 38,7 Net Keflavík, Grindavík, Sandgerði
8 2936 15 Þórsnes SH 109 279,7 2 155,0 Grálúðunet Akureyri
9 2870 11 Anna EA 305 271,3 4 82,9 Grálúðunet Neskaupstaður, Dalvík
10 2774 8 Kristrún RE 177 249,7 1 249,7 Grálúðunet Akureyri
11 89 10 Grímsnes GK 555 248,9 26 20,2 Net Keflavík, Sandgerði
12 1304 16 Ólafur Bjarnason SH 137 234,2 19 19,2 Net Ólafsvík
13 2940 9 Hafborg EA 152 230,0 9 38,3 Net Grundarfjörður
14 2660 13 Arnar II SH 757 221,9 25 15,8 Net Ólafsvík
15 1434 12 Þorleifur EA 88 194,6 17 28,3 Net Grímsey
16 363 17 Maron GK 522 191,4 25 14,4 Net Keflavík, Sandgerði
17 1028 14 Saxhamar SH 50 171,0 9 23,7 Net Rif
18 926 18 Þorsteinn ÞH 115 123,5 20 13,9 Net Keflavík, Sandgerði
19 1102 19 Reginn ÁR 228 104,1 15 18,1 Net Þorlákshöfn
20 1523 21 Sunna Líf GK 61 93,1 12 17,2 Net Sandgerði, Keflavík
21 1084
Friðrik Sigurðsson ÁR 17 87,6 4 42,6 Net Vestmannaeyjar
22 1546 22 Halldór afi GK 222 87,3 25 8,7 Net Sandgerði, Keflavík
23 2641 23 Björn Hólmsteinsson ÞH 164 84,2 21 8,9 Net Raufarhöfn, Kópasker - 1
24 2047 20 Sæbjörg EA 184 82,5 9 20,2 Net Grímsey
25 1907 25 Hraunsvík GK 75 82,1 23 7,0 Net Keflavík, Hafnarfjörður
26 1081 26 Valþór GK 123 77,5 19 7,9 Net Hafnarfjörður, Þorlákshöfn, Keflavík
27 2793 24 Nanna Ósk II ÞH 133 73,1 14 10,3 Net Raufarhöfn
28 2737 29 Ebbi AK 37 65,4 7 17,1 Net Akranes
29 2672 30 Halldór NS 302 42,6 15 5,6 Net Bakkafjörður
30 2705 27 Sæþór EA 101 34,8 6 10,6 Net Dalvík
31 1642 31 Sigrún RE 303 24,7 5 6,8 Net Reykjavík
32 1859
Sundhani ST 3 11,3 4 4,1 Grásleppunet Drangsnes
33 1986
Ísak AK 67 10,1 3 5,3 Net Akranes
34 1184
Dagrún HU 121 8,8 3 4,0 Net Skagaströnd
35 2068
Gullfari HF 290 4,9 6 2,5 Net Hafnarfjörður